50 most-subscribed YouTube Channels from Viet Nam
Channel NameSubscribersTotal ViewsTotal Videos
1. POPS Kids13,700,0004,119,396,7864,626
2. FAP TV12,800,0004,425,507,956548
3. Cris Devil Gamer10,100,0002,754,263,6761,041
4. Nờ Tờ Nờ10,100,0002,352,153,554417
5. Sơn Tùng M-TP Official9,630,0002,140,028,815131
6. Vie Channel - HTV29,370,0004,093,428,3777,948
7. POPS MUSIC9,150,0007,434,377,19419,491
8. Thơ Nguyễn9,050,0004,160,429,350768
9. ĐÔNG TÂY PROMOTION OFFICIAL7,560,0004,977,813,7068,226
10. Lâm Vlog7,520,0002,449,970,839481
11. Hau Hoang7,450,0002,586,934,66066
12. Tony TV6,860,0005,424,958,851495
13. Vanh Leg6,770,0001,470,321,67561
14. Phương Hữu Dưỡng6,650,0003,818,585,585820
15. HTV Entertainment6,620,0002,132,213,8969,102
16. Kid Studio6,580,0001,433,241,858184
17. Ghiền Mì Gõ6,420,0003,957,948,714891
18. 5 PHÚT THỦ CÔNG6,320,0002,211,718,8272,918
19. BabyBus - Nhạc thiếu nhi6,240,0005,941,633,338467
20. MISTHY TV6,110,0001,207,742,6551,270
21. RedhoodVN5,990,0002,514,333,664413
22. MixiGaming5,740,0001,859,373,3721,551
23. DIEN QUAN Entertainment / Giải Trí5,590,0003,768,060,3647,104
24. SlenderMan™5,530,0004,254,508,9841,802
25. AS Mobile5,390,0002,005,041,5802,845
26. Mều Channel5,290,0002,332,460,286509
27. ANTV - Truyền hình Công an Nhân dân5,180,0003,014,433,83343,011
28. FLAHO5,180,0001,830,294,841116
29. TOY PLANET - Hành tinh đồ chÆ¡i5,060,0003,028,175,643731
30. TRẤN THÀNH TOWN5,020,0001,133,958,424467
31. LA LA SCHOOL4,930,0001,683,376,282889
32. K-ICM Official4,830,0001,969,024,934118
33. Oops Banana4,770,000408,670,350356
34. Truyen Hinh Vinh Long4,670,0003,636,458,98018,870
35. Nguyá»…n HÆ°Æ¡ng Ly Official4,600,0001,276,431,744272
36. Phim HOT TK-L4,530,0003,301,117,1545,885
37. BIBI TV4,430,0004,243,776,927920
38. Gãy TV4,400,0001,523,567,807442
39. SVM SCHOOL4,400,0002,161,118,4991,027
40. Garena Free Fire Vietnam4,390,000850,940,5901,501
41. Liên Quân Mobile eSports - Garena4,370,0001,677,208,3304,653
42. DIEN QUAN Film4,340,0002,414,882,9544,202
43. KHƯƠNG DỪA CHANNEL4,320,0002,092,809,2093,236
44. Mobile MOBA Việt4,250,0002,045,046,1974,928
45. Bà Tân Vlog4,170,000859,308,281339
46. POPS Anime4,130,0003,911,465,9503,370
47. KhangProFilm4,100,0001,578,507,979382
48. Phim Hay Điện Ảnh4,060,0001,783,625,4246,174
49. Báo Thanh Niên3,940,0003,389,661,96727,725
50. THẾ GIỚI NGHIÊNG3,870,0001,090,413,5989,237