50 most-subscribed YouTube Channels from Viet Nam
Channel NameSubscribersTotal ViewsTotal Videos
1. POPS Kids14,900,0008,457,269,6764,343
2. FAPTV13,300,0004,868,951,427558
3. Cris Devil Gamer10,400,0002,948,371,2011,120
4. NTN10,200,0001,132,216,16896
5. Sơn Tùng M-TP Official10,000,0002,296,608,160159
6. Vie Channel - HTV29,860,0004,310,460,8388,583
7. POPS MUSIC9,510,0007,665,993,37818,865
8. Thơ Nguyễn9,340,0005,445,653,3601,072
9. Lâm Vlog8,770,0003,024,134,339541
10. Tony TV8,160,0006,734,832,713580
11. ĐÔNG TÂY PROMOTION OFFICIAL8,080,0004,865,129,6407,772
12. Hau Hoang7,730,0002,829,555,80471
13. BabyBus - Nhạc thiếu nhi6,950,0007,033,031,133604
14. Phương Hữu Dưỡng6,890,0004,227,244,873867
15. Vanh Leg6,800,0001,330,293,04558
16. HTV Entertainment6,710,0002,254,106,31410,941
17. Ghiền Mì Gõ6,560,0004,106,225,186983
18. RedhoodVN6,530,0002,936,747,661531
19. 5 PHÚT THỦ CÔNG6,530,0002,328,860,3863,444
20. Kid Studio6,520,0001,439,354,008188
21. MixiGaming6,400,0002,333,717,3361,893
22. FLAHO Junior6,280,0002,414,800,544124
23. MISTHY TV6,240,0001,292,960,8881,411
24. SlenderMan™6,170,0005,079,356,1392,056
25. Mều Channel5,810,0002,855,359,617647
26. ANTV - Truyền hình Công an Nhân dân5,800,0002,522,826,35047,532
27. DIEN QUAN Entertainment / Giải Trí5,700,0003,894,239,4347,586
28. TRẤN THÀNH TOWN5,520,0001,353,867,779546
29. AS Mobile5,480,0002,089,683,0493,090
30. TOY PLANET - Hành tinh đồ chơi5,220,0003,153,583,960743
31. LA LA SCHOOL5,140,0001,800,198,996996
32. POPS Anime5,050,0004,524,690,8783,801
33. Truyen Hinh Vinh Long5,010,0003,832,309,42021,416
34. Gãy TV4,900,0001,942,268,940589
35. Phim HOT TK-L4,890,0003,515,913,7426,044
36. K-ICM Official4,890,0002,068,196,009133
37. Nguyễn Hương Ly Official4,850,0001,483,902,263305
38. Oops Banana4,800,0002,030,204,7401,490
39. BIBI TV4,750,0004,638,046,8581,029
40. SVM SCHOOL4,710,0002,439,883,3911,276
41. KHƯƠNG DỪA CHANNEL4,640,0002,223,751,9683,852
42. Liên Quân Mobile eSports-Garena4,600,0001,975,426,2265,396
43. Garena Free Fire VN4,590,000956,553,1961,835
44. Troom Troom Vietnam4,510,0003,976,395,9361,567
45. Đen Vâu Official4,510,0001,517,063,84795
46. Khoa Pug4,490,000991,593,475480
47. DIEN QUAN Film4,460,0002,575,357,7494,647
48. ToRung4,450,0001,430,268,38728
49. Gãy Media4,420,0003,106,083,068640
50. Báo Thanh Niên4,400,0004,016,752,49934,959